எழுத்துரு அளவு Larger Font Smaller Font

 

சென்னை, மார்ச் 28 25.3.2018 அன்று சென்னை - பெரியார் திடலில் பகுத் தறிவாளர் கழகம், பகுத்தறிவு ஆசிரியரணி, பகுத்தறிவு எழுத்தாளர் மன்ற பொறுப்பாளர்களின் மாநில கலந்துரையாடல் கூட்டம் புரவலர் தமிழர் தலைவர் ஆசிரியர் கி.வீரமணி அவர்களின் தலைமையில் நடைபெற்றது. அக்கலந்துரையாடல் கூட்டத்தில் புதிய பொறுப்பாளர்களை தமிழர் தலைவர் ஆசிரியர் கி.வீரமணி அறிவித்தார்.

கலந்துரையாடல் கூட்டத்தில் உரையாற்றியோர்

தாம்பரம் மாவட்ட தலைவர் அ.தா.சண்முகசுந்தரம், தென்சென்னை மாவட்ட தலைவர் எஸ்.அருள்செல்வன், பட்டுக்கோட்டை மாவட்ட தலைவர் தங்க.வீரமணி, திருவாரூர் மாவட்ட தலைவர் எஸ்.கரிகாலன், கடலூர் இரா.தமிழன்பன், புதுச்சேரி நெ.நடராசன், மேட்டூர் பகுத்தறிவு ஆசிரியரணி தலைவர் புள்ளை.வீரமணி, தஞ்சை கோபு.பழனிவேல், காரைக்குடி மாவட்ட அமைப்பாளர் பேராசிரியர் மு.சு.கண்மணி, தர்மபுரி தலைவர் கதிர்.செந்தில்குமார், செயலாளர் மாரி.கருணாநிதி, மேட்டுப்பாளையம் தலைவர் டி.வீரமணி, கும்மிடிப்பூண்டி மாவட்ட தலைவர் டி.இருதயராஜ், லால்குடி மாவட்ட செயலாளர் ஜி.பாலசுப்பிரமணியன், பழனி மாவட்ட தலைவர் திராவிடச்செல்வன், ஆத்தூர் மாவட்ட செயலாளர் முருகானந்தம், ஆவடி பகுத்தறிவு ஆசிரியரணி அமைப்பாளர் எழிலரசி, திருப்பத்தூர் ஆசிரியரணி சார்பில் இரா.பழனி, மயிலாடுதுறை தலைவர் ஞான.வள்ளுவன், வடசென்னை தலைவர் கோவி.கோபால், குடியாத்தம் செந்தமிழ்ச்செல்வன்,  திருச்சி மாவட்ட செயலாளர் மலர்மன்னன், புதுச்சேரி தலைவர் கு.ரஞ்சித்குமார், பகுத்தறிவாளர் கழக துணைத் தலைவர்கள் அண்ணா.சரவணன், கே.டி.சி.குருசாமி, கோ.ஒளிவண்ணன், அமைப்புச் செயலாளர் இரா.தமிழ்ச் செல்வன், பொருளாளர் சி.தமிழ்ச்செல்வன், பகுத்தறிவு ஆசிரியரணி அமைப்பாளர் சி.ரமேசு, ப.க.பொதுச் செய லாளர் மா.அழகிரிசாமி, பகுத்தறிவாளர் கழக செயல் தலைவர் ஜெ.தமிழ்ச்செல்வி, பகுத்தறிவாளர் கழக தலைவர் வா.நேரு, மாணவரணி மாநில செயலாளர் பிரின்சு என்னாரெசு பெரியார், திராவிடர் கழக வெளி யுறவு செயலாளர் வீ.குமரேசன், திராவிடர் கழக பொதுச் செயலாளர் இரா.ஜெயக்குமார், திராவிடர் கழகத்துணை தலைவர் கலி.பூங்குன்றன், நிறைவாக பகுத்தறிவாளர் கழக புரவலர் தமிழர் தலைவர் வழிகாட்டுதல் உரையாற் றினார்கள்.

கூட்டத்தில் மாடர்ன் ரேசனலிஸ்ட் இதழுக்கு சந்தா வழங்கியவர்கள்: மேட்டுப்பாளையம் மாவட்ட தலைவர் டி.வீரமணி, மேட்டூர் மாவட்ட தலைவர் கோவி.அன்புமதி, பொருளாளர் சி.தமிழ்ச்செல்வன், திருப்பத்தூர் மாவட்டம் சார்பில் ஆசிரியரணி மாவட்ட தலைவர் இரா.பழனி, அண்ணா.சரவணன், மாடர்ன்ரேசனலிஸ்ட் சந்தா இது வரை 100 சந்தாக்களை வழங்கி இலக்கினைஅடைந்தது மேட்டுப்பாளையம் மாவட்டம். காரைக்குடி மாவட்டம் 75 சந்தா வழங்கியுள்ளது. மாவட்ட தலைவர் அ.சிவக்குமார் நன்றி கூறினார்.

பகுத்தறிவாளர் கழகம் - புதிய மாவட்ட பொறுப்பாளர்கள்

தென் சென்னை மாவட்டம்

எம்.ஆர்.மாணிக்கம் - தலைவர், இளம் பெரியார் - துணைத்தலைவர், ராஜராஜன் - மாவட்ட செயலாளர், தமிழரசன் - துணைச் செயலாளர், செல்வக்குமார் - பொருளாளர்

வேலூர் மாவட்டம்

இர.அன்பரசன் - தலைவர், க.அருள்மொழி - செய லாளர், பெல் தங்கராசு - அமைப்பாளர்

தஞ்சாவூர் மாவட்டம்

ந.காமராசு - தலைவர், ச.அழகிரி - செயலாளர், பொ.ராஜீ - அமைப்பாளர்

ஆத்தூர் மாவட்டம்

வ.முருகானந்தம் - தலைவர், அறிவுச் செல்வன்-  செயலாளர்

மாநில கலந்துரையாடல் கூட்டத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட புதிய பொறுப்பாளர்கள்

பகுத்தறிவு எழுத்தாளர் மன்றம்: மாநிலத் தலைவர் - வா.நேரு, மதுரை, மாநில துணைத் தலைவர் - கோ.ஒளிவண்ணன்

திராவிடர் கழக மகளிரணி மாநில அமைப்பாளர் - தகடூர் ஜெ.தமிழ்செல்வி

பகுத்தறிவாளர் கழகம்: மாநிலத் தலைவர் - மா.அழகிரிசாமி, (தஞ்சாவூர்), பொதுச்செயலாளர் - இரா.தமிழ்ச்செல்வன், பொருளாளர் - சி.தமிழ்ச்செல்வன்

பகுத்தறிவு ஆசிரியரணி

பள்ளிகள்: மாநில அமைப்பாளர்கள் - சி.ரமேசு (நீடாமங்கலம்), வா.தமிழ்பிரபாகரன் (ஆத்தூர்)

ஆசிரியர் பயிற்சிக் கல்லூரிகள் அமைப்பாளர் - இரா.கலைச்செல்வன், திருச்சி

பல்கலைக்கழகம், கல்லூரிகள்: மாநில அமைப்பாளர் - எஸ்.அருள்செல்வன் (சென்னை)

தருமபுரி மாவட்ட பகுத்தறிவு ஆசிரியரணி

தலைவர் - ஆசிரியர் இரா.கிருட்டிணமூர்த்தி, துணைத் தலைவர் - கே.ஆர்.குமார், செயலாளர் - ஆசிரியர் தீ.சிவாஜி, அமைப்பாளர்: மு.பிரபாகரன்

பகுத்தறிவாளர் கழக மாநிலத்துணைத் தலைவர்கள் மற்றும் ஒதுக்கப்பட்ட பொறுப்பு மாவட்டங்கள்

1. அ.தா.சண்முகசுந்தரம், தாம்பரம்

மாநில துணைத் தலைவர் (தாம்பரம், அரக்கோணம், காஞ்சிபுரம், தென் சென்னை) 2. அண்ணா .சரவணன், மத்தூர்

மாநில துணைத் தலைவர் (வேலூர், திருவண்ணாமலை, செய்யாறு, திருப்பத்தூர், கிருட்டிணகிரி, தருமபுரி, சேலம், மேட்டூர், ஆத்தூர்)

3. த.வீரமணி, மேட்டுப்பாளையம்

மாநில துணைத் தலைவர் (ஈரோடு, கோபி, திருப்பூர், தாராபுரம், கோவை, நீலமலை, மேட்டுப்பாளையம்)

4. மு.நடராஜன், புதுச்சேரி

மாநில துணைத் தலைவர் (புதுச்சேரி, காரைக்கால், விழுப்புரம், திண்டிவனம், கல்லக்குறிச்சி, விருதாச்சலம், கடலூர், சிதம்பரம்)

5. ச. மணிவண்ணன், துறையூர் மாநில துணைத் தலைவர் (திருச்சி, லால்குடி, கரூர், பெரம்பலூர், அரியலூர், நாமக்கல்)

6. கே.டி.சி. குருசாமி, ராயகிரி

மாநில துணைத் தலைவர் (குமரி, நெல்லை, தூத்துக்குடி, தென்காசி)

7. கா.நல்லதம்பி, விருதுநகர்

மாநில துணைத் தலைவர் (விருதுநகர், மதுரை, மதுரை புறநகர், தேனி, திண்டுக்கல், பழனி)

8. பேராசிரியர் மு.சு.கண்மணி, காரைக்குடி மாநில துணைத் தலைவர் (காரைக்குடி, சிவகங்கை, இராமநாதபுரம், அறந்தாங்கி, புதுக்கோட்டை)

9. கோபு.பழனிவேல், தஞ்சாவூர்

மாநில துணைத் தலைவர் (தஞ்சாவூர், கும்பகோணம், பட்டுக்கோட்டை, திருவாரூர், திருத்துறைப்பூண்டி, நாகை, மயிலாடுதுறை)

10. எம்.ஆறுமுகம், ஆவடி

மாநில துணைத் தலைவர் (கும்மிடிப்பூண்டி, வட சென்னை, ஆவடி, திருவள்ளூர்)

தமிழில் கருத்துக்களை தெரிவிக்க -  


Security code
Refresh

Banner
Banner